Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

[Hướng dẫn] Cài Flash để chơi Chắn Vạn Văn trên máy tính

Thảo luận trong 'Hướng dẫn-Trợ giúp' bắt đầu bởi admin, 9/2/15.

1. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Chào bạn,
    Bạn đăng nhập facebook không được, danh sách bạn bè không hiển thị hay mời không nhận được quan?

baba323, binhbebong, phuongda19831 người khác thích điều này.
  2. anhkienhd2

anhkienhd2 Chắn Thủ

biuuaaa;weur wp3r 21 40mew jor-we 90=w]d'

3. anhkienhd2

anhkienhd2 Chắn Thủ

toi muon gioi thieu cho moi nguoi biet ve chan van van

baba323, binhbebongbacuong2302929292 thích điều này.
  4. admin

Cảm ơn bạn đã là yêu mến và đồng hành cùng Chắn vạn văn. Bạn có thể giới thiệu bạn bè mình biết đến Chắn vạn văn qua mời bạn bè chơi qua facebook, hoặc rủ trực tiếp bạn bè của bạn tham gia chơi để thư giãn bạn nhé.

baba323, binhbebongbacuong2302929292 thích điều này.
  5. bacuong2302929292

bacuong2302929292 Chắn Thủ

hay qua di mat cac ban vao choi di

6. bacuong2302929292

bacuong2302929292 Chắn Thủ

hay qua di mat cac ban vao choi di

7. admin

Chào bạn! Cảm ơn bạn đã yêu mến và đồng hành cùng Chắn Vạn Văn. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng hệ thống nhé.

8. eryyy

eryyy Chắn Thủ

9. chandat35

chandat35 Chắn Thủ

10. admin

Chào bạn! Bạn cần hỗ trợ vấn đề gì khi chơi để Hệ thống hỗ trợ bạn.

11. choizuize

choizuize Chắn Thủ

khong moi duoc ban be de lay thưởng???

12. admin

Chào bạn, bạn vui lòng cho biết khi đó hệ thống phản hồi thông báo gì? Bạn chơi Chắn trên máy tính hay điện thoại? Bạn đang chơi game Chắn phiên bản bao nhiêu? Vui lòng nói rõ để Chắn Vạn Văn kiểm tra cho bạn nhé

13. toanleminh

toanleminh Chắn Thủ

may bi loi flash thi lam the nao

14. admin

Chào bạn, Chắn Vạn Văn đã hướng dẫn rất chi tiết ở trang 1 trường hợp cài đặt flash bị lỗi. Bạn vui lòng quay trở lại trang 1 tham khảo và làm theo hướng dẫn nhé. Ngoài ra, bạn có thể cài đặt duyệt trình chrome để có thể chơi ngay game Chắn Vạn Văn bạn nhé.

15. nguyenducdaitb71

nguyenducdaitb71 Chắn Thủ

minh cung ko vao dc...sao vay?

hoang165 thích bài này.
  16. admin

Chào bạn, bạn đang đăng nhập tài khoản của mình trên điện thoại hay trên máy tính? Nếu trên máy tính thì trình duyệt mà bạn đang dùng là Cốc cốc hay Chrome? Bạn đăng nhập không được hệ thống thông báo như thế nào? Bạn vui lòng cho biết để Chắn Vạn Văn hỗ trợ nhé!

hoang165 thích bài này.
  17. TieuAnhHpv

TieuAnhHpv Chắn Thủ

mình đã cập nhập bản mới nhất của cốc cốc rồi nhưng vào game thì chỉ hiện lên như hình thôi . không có vào được

Các file đính kèm:

18. admin

Chào bạn, Chắn Vạn Văn rất xin lỗi bạn về tình trạng này. Bạn vui lòng cho Chắn Vạn Văn biết ngoài trình duyệt Cốc Cốc, bạn đã thử đăng nhập trên Chrome hoặc firefox chưa? Khi bạn đăng nhập có gặp tình trạng tương tự hay không, để Chắn Vạn Văn kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé!

19. TieuAnhHpv

TieuAnhHpv Chắn Thủ

mình dùng chrome và cốc . cả 2 trình duyệt đều xảy ra tình trạng này . vì có thông bảo update trình duyệt nên mình tưởng trình duyệt mình lỗi nên đã cập nhập cả 2 trình duyệt nhưng vẫn xảy ra tình trạng như trên

20. admin

Hiện tại Chắn vạn văn có kiểm tra trên hệ thống thì vẫn chơi hoàn toàn bình thường trên các trình duyệt. Bạn vui lòng thử lại vào các thời điểm khác hoặc thử sang 1 máy tính khác xem có gặp tình trạng này không bạn nhé.