Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

chắn gắn liền với tuổi thơ tôi :)

Thảo luận trong 'Viết bài nhận thưởng' bắt đầu bởi thichchan05, 1/10/15.

1. thichchan05

thichchan05 Chắn Thủ

12046955_1383221638392959_3341815025889859763_n.png hí hửng về nhà mở ra ai ngờ bánh trưng có rong biển... ôi ngon.wa

:
    admin, tientung81nguyenvanthang1985 thích điều này.
  2. tientung81

tientung81 Chắn Thủ

hay đấy bạn

thichchan05 thích bài này.
  3. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Cảm ơn bạn đã gửi một hình ảnh rất hài hước cho Chắn Vạn Văn
    Chúc mừng hình ảnh thú vị của bạn đã được lựa chọn là một trong 15 bài viết xuất sắc trong ngày. Chắn Vạn Văn xin tặng tài khoản thichchan05 của bạn 5000 quan. Cảm ơn bạn đã tham gia viết bài ủng hộ sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn”, rất mong tiếp tục nhận được sự đóng góp nhiều bài viết hay, những câu chuyện thú vị, clip độc đáo,… hơn nữa từ bạn để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn!

4. munmun09

munmun09 Chắn Thủ

Nụ cười như mùa thu tỏa nắng! Nét duyên dáng của người phụ nữ vùng cao
    nụ cười tỏa nắng.jpg

admin thích bài này.
  5. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn

6. longkem96

longkem96 Chắn Thủ

năm nay tôi là một cậu thanh niên 20 tuổi. sinh ra trong một gia đình công nhân viên chức bình thường. ở tuổi tôi thì có lẽ mọi thanh niên đều chỉ có biết đến những lá bài tây với 52 lá bài . còn tôi thì được biết tới chắn qua bố tôi. hồi bé thì 100 quân chắn khó mà có thể nào hiểu được. kho bố tôi đánh chắn tôi thường ngồi cạnh bố để xem cũng thỉnh thoảng nói theo những bát vạn thất sách như bố vậy. rồi cứ thế lớn dần. tôi cũng trưởng thành quên dần chắn. mãi đến năm 19 tuổi thôi lang thang chơi game online tôi lại tìm đến game bài để giải trí. rồi tôi lại tìm đến chắn. tôi thấy fan page chắn vạn văn và nó lại làm tôi ùa về với tuổi thơ. cảm ơn chắn vạn văn đã mang tôi về với tuổi thờ

admin thích bài này.
  7. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn.

8. sumitra

sumitra Chắn Thủ

bài viết hay đấy,cho tôi xin 1 cái nào

9. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn.

10. 01669284960

01669284960 Chắn Thủ

cuộc chơi có đỏ có đen
    có lúc vương giả lúc bon chen dân cày
    chẳng buồn chắn vẫn me say
    cày cho đủ bảo đẹp ngày trên vương

11. admin

Chúc mừng bài viết của bạn đã được lựa chọn là một trong 15 bài viết xuất sắc trong ngày. Chắn Vạn Văn xin tặng tài khoản 01669284960 của bạn 5000 quan. Cảm ơn bạn đã tham gia viết bài ủng hộ sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn”, rất mong tiếp tục nhận được sự đóng góp nhiều bài viết hay, những câu chuyện thú vị, clip độc đáo,… hơn nữa từ bạn để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn!

12. nguyencuong984

nguyencuong984 Chắn Thủ

minh gio moi 32 nam duoc sinh ra va truong thanh trong cuoc song cua ban than minh voi gđ va xh . Cam thay buon va tu an ui cuoc song cua nguoi luc co tien va luc het tien tinh cam cua con nguoi chi giong nhu mot cuoc hanh trinh de giup ta co nhug kinh nghiem voi tu " uoc gi " cac a chi co nghi giong e ko nhi?

admin thích bài này.