Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Cùng chơi chắn

Thảo luận trong 'Chắn Hội Hà Nội' bắt đầu bởi thktqd2015, 14/11/15.

1. thktqd2015

thktqd2015 Chắn Thủ

ban tổ chức đã tạo ra một trò chơi hết sức tuyệt vời và cực kì thực tế chắc phải nỗ lực rất nhiều mới có thể làm ra một trò chơi như thế này trò chơi có tính năng rất phong phú hình ảnh tự do ý nghĩa đẹp ad còn hỗ trợ giờ vàng cho chúng tôi cảm ơn ban tổ chức nhé xin trân thành cảm ơn cho tôi chia sẻ bài viết trên diễn đàn

:
    admin thích bài này.
  2. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Bạn thktqd2015 thân mến!
    Rất cám ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ chắn Vạn Văn! Chắn Vạn Văn vẫn không ngừng hoàn thiện và phát triển thêm nhiều tính năng thú vị, tạo một sân chơi dân gian giải trí để làm thỏa lòng Chắn thủ tham gia. Rất mong bạn tiếp tục ủng hộ và đồng hành cùng Chắn vạn văn!

3. thktqd2015

thktqd2015 Chắn Thủ

Ad ơi cho mình hỏi làm thế nào để viết bài trong diễn đàn

4. admin

Bạn muốn tham gia chương trình sự kiện Viết bài hay, rinh thưởng lớn đúng không bạn? Bạn thực hiện thao tác như sau nhé!
    1) Đăng nhập vào diễn đàn chắn, truy cập mục viết bài nhận thưởng, bấm vào nút " Đăng chủ đề mới".

2) Ở màn hình tạo bài viết, nhập tên bài viết, nội dung bài viết, chọn nút "Đăng chủ đề" để gửi bài viết.

3) Kiểm tra bài viết đã đăng : Quay lại mục viết bài nhận thưởng để kiểm tra

- Hãy nhanh tay gửi đến Chắn Vạn Văn những góc nhỏ tâm hồn bạn, những nguồn đăng phong phú để nhận những phần quà tương ứng và quan trọng là để kết nối cộng đồng, bạn có cơ hội mở rộng các mối quan hệ, giao lưu bạn bè.

5. win_girl_6996

win_girl_6996 Chắn Thủ

hay đấy..chơi chắn vạn văn sẽ nâng cao tay nghề..

admin thích bài này.
  6. admin

Chào bạn, cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Chúc bạn chơi game vui vẻ

7. dichvukienvang

dichvukienvang Chắn Thủ

mình chơi chắn gà lắm, giờ muốn học chơi thì phải làm sao để chơi giỏi lên vậy các bạn?

8. admin

Bạn thân mến, cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Khi mới tham gia sân chơi Chắn vạn văn, bạn có thể tìm hiểu kỹ luật chơi, chơi những ván bài nhỏ và chơi luật cơ bản. Khi đã thành thạo, nắm chắc luật chơi và đánh bài linh hoạt hơn bạn có thể tham gia các ván bài có mức cược bàn cao hơn, chơi luật nâng cao và chơi với các Game thủ lão luyện để tham khảo lối đánh của họ bạn nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

9. admin

Rất cảm ơn sự yêu mến của bạn dành cho Chắn Vạn Văn. Chúc bạn có những giây phút thư giãn, giải trí khi tham gia chơi Chắn Vạn Văn nhé.