Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Đóng góp ý kiến và nhận thưởng

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi admin, 2/3/15.

1. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Trong quá trình chơi game, nếu các chắn thủ thấy có tính năng gì cần nâng cấp, bổ sung, sửa đổi cho phù hợp hơn thì hãy mạnh dạn đóng góp ý kiến tại đây nhé.
    Ban Quản Trị sẽ tiếp thu mọi ý kiến đóng góp và xem xét nếu những ý kiến đó là sắc đáng, khả thi, chúng tôi sẽ tiến hành nâng cấp sửa đổi theo yêu cầu nhằm đem lại những trải nghiệm tốt nhất có thể cho người chơi. Với những ý kiến được ghi nhận chúng tôi sẽ tiến hành cộng Quan cho người đã góp ý.
    Trân Trọng,
    BQT

Chỉnh sửa cuối: 3/3/15
    nuch12321, hhjjk, 09827000503 khác thích điều này.
  2. baoanh804

baoanh804 Chắn Thủ

Ok

hhjjk, voito12Cuoilendi123 thích điều này.
  3. 0966726xxx

0966726xxx Chắn Thủ

Ko mời bạn bè qua facebook đc nữa à ad

hhjjk, 0982700050Cuoilendi123 thích điều này.
  4. admin

Chào bạn, hiện tại chức năng mời bạn bè chơi Chắn Vạn Văn qua facebook vẫn đang hoạt động bình thường. Bạn vui lòng cho Chắn Vạn Văn biết bạn đang phản ánh thông tin cho tài khoản 0966726xxx hay tài khoản nào? Bạn không đăng nhập được vào facebook qua Chắn Vạn Văn hay khi thao tác gửi lời mời rồi mà không nhận được xu? Khi bạn thao tác không thành công hệ thống thông báo như thế nào để Chắn Vạn Văn kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé!

voito12Cuoilendi123 thích điều này.
  5. kuto8686

kuto8686 Chắn Thủ

Sao nick của tôi ko vào được phần đoán chu

Cuoilendi123 thích bài này.
  6. admin

Chào bạn kuto8686! Bạn muốn nói đến mục sự kiện rơi chữ hay phần mục nào vui lòng nói rõ Nếu bạn không vào được thì hệ thống có thông báo như thế nào vui lòng mô tả chi tiết để chắn vạn văn hỗ trợ được tốt nhất bạn nhé!

7. holobien

holobien Chắn Thủ

Bây giờ mới biết chỗ này để góp ý,mình cứ viết lung tung ở các phần khác mong ad thông cảm nhé,mình xin góp ý với anh em nên chỉnh lại phần xướng cước cho chuẩn để người chơi khỏi ấm ức.Như ván vừa chơi, chéo cánh ù "chì,bạch thủ chi" mà chỉ xướng "xuông" mà không bị bắt báo.Các cước khác bỏ cước thì được nhưng ù chi bắt buộc phải hô "bạch thủ chi" và cước Bạch thủ cũng vậy.Ù 5 chắn 3 đầu mà hô Bạch thủ thì bắt báo,ù Bạch thủ hô Xuông thì lại ăn tiền,thật vô lý.Mong ad chỉnh cho chuẩn và đừng bào chữa.mình đã chụp hình lại ván này rồi nhưng không up lên được.

0982700050, tuanlcbg83Cuoilendi123 thích điều này.
  8. admin

Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến đến Chắn vạn văn. Hiện tại Chắn vạn văn không trừ tiền khi xướng thiếu cước. Khi xướng thiếu cước thì người chơi sẽ chỉ không được ăn tiền các cước bị thiếu. Hệ thống chỉ trừ tiền khi xướng sai (ví dụ: có bạch thủ chi xướng bạch thủ). Còn đối với bài có 3 đầu, nếu bạn chờ ù 3 đầu thì không được xướng bạch thủ bạn nhé. Để kiểm tra kĩ hơn về ván bài bạn vui lòng cung cấp hình ảnh để Chắn vạn văn kiểm tra và hỗ trợ bạn. (để đăng hình ảnh bạn có thể vào mục góp ý - báo lỗi > đăng chủ đề mới > chọn tải lên file đính kèm > ghi rõ nội dung > đăng chủ đề là được bạn nhé)

0982700050Cuoilendi123 thích điều này.
  9. holobien

holobien Chắn Thủ

Mình thấy trang này nên có thêm vài phần không biết Ad và các cụ có đồng tình không!?
    _Thứ nhất,để cuộc chơi thêm phần hào hứng và để anh em có thể học hỏi lẫn nhau khi vào xem chơi chắn,Ad nên thiết kế thêm khung khách xem,hoặc khách chờ,để các cụ vào phòng hợp với mình và người mới có thể tham khảo các cách đánh của các cụ có thâm niên từ đó tham gia nhiệt tình hơn,đồng thời tạo ra nhiều bàn tay 4 nên khi đánh sẽ có nhiều hứng thú như khi chơi ở ngoài thực tế.
    _thứ hai,mỗi bàn nên có thêm khung tự thỏa thuận cách chơi,vd:cộng diểm gà cho ù cước Bạch đinh,tám đỏ chẳng hạn,mà không phải sửa lại luật chơi hiện hành,đồng thời làm cho các cụ khi tham gia chơi phát huy hết sở trường của mình và gặp gỡ,học hỏi được nhiều phong tục hơn.
    Có vài lời mạo muội mong Ad và các cụ xem xét.

0982700050, tuanlcbg83, Cuoilendi1231 người khác thích điều này.
  10. admin

Chào bạn!
    Chắn Vạn Văn đang trong quá trình hoàn thiện. Hệ thống xin ghi nhận và cảm ơn những ý kiến đóng góp quý báu của bạn. Chắn vạn văn sẽ phát triển thêm nhiều chức năng nữa để phục vụ người người chơi tốt hơn. Rất mong bạn sẽ tiếp tục ủng hộ và đồng hành cùng Chắn vạn văn!

11. miumelody

miumelody Chắn Thủ

Chào ádmin..
    Mình xin đóng góp ý kiến BQT nên thêm chức năng tìm kiếm thông tin cá nhân người chơi..
    - ví dụ khi mình chơi trên iPad thì ko có phần tìm kiếm bạn bè... Vậy làm sao có thể kết bạn dễ dàng và chơi chung với những bạn bè mình quen biết
    - Mình cũng muốn góp ý 1 chút, admin nên thêm chức năng quan sát bàn chơi, vdu mỗi phòng có thể có 2 hoặc 3 ghế ngồi xem.. Để ae quan sát học hỏi các cao thủ đánh bài, mình thấy các game Đông đảo như audition, Liên minh huyền thoại đều có những chức năng khán giả rất hay.. Mong admin xem xét ý kiến..
    Thân ...!!!

12. admin

Chào bạn!
    Rất cám ơn bạn với những ý kiến đóng góp quý báu trên để Chắn vạn văn hoàn thiện hơn trong thời gian sắp tới. Hệ thống xin ghi nhận ý kiến của bạn và tiếp tục mong được sự ủng hộ, gắn bó của bạn với hệ thống. Chúc bạn có những giây phút thư giãn cùng Chắn vạn văn!

13. Sonthuyloi

Sonthuyloi Chắn Thủ

Mình có thắc mắc thế này :
    1. Khi đánh góp gà, người bị nhái cây phải chịu đóng gà, còn chíu thì những người khác còn lại phải đóng.admin xem lại phần này nhé vì nhái cây 3ng cũng phải chịu trg khi đó ng bị nhái k sao cả
    2. Địa ù khi những người k có cái mới được địa ù.có những nơi ng ta quy định k ăn cây nào mà ù ở bất kỳ vòng nào thì là địa ù.có nơi thì quy định ù chỉ vòng đầu mới là địa ù.ở đây thì ng có cái vẫn hô địa ù mình thấy hơi lạ.
    Mong admin và mọi người cùng chỉ giáo

14. admin

Chào bạn!
    Rất cảm ơn những chia sẻ và góp ý của bạn. Khi xây dựng luật chơi, Chắn Vạn Văn đã tham khảo qua những luật của nhiều game khác cũng như luật chơi trong dân gian ba miền để có được luật chung nhất, phù hợp với đại bộ phận người tham gia trong game. Cước Địa ù chỉ cần khi nọc chưa được bốc quân thứ 2 bạn nhé! Chắn Vạn Văn vẫn còn trong quá trình hoàn thiện, vì vậy nên chắc chắn Chắn Vạn Văn sẽ còn phát triển thêm nhiều tính năng thú vị khác để làm thỏa lòng Chắn thủ tham gia. Rất mong bạn tiếp tục ủng hộ và đồng hành cùng Chắn vạn văn!

15. 0976571xxx

0976571xxx Chắn Thủ

16. admin

Chào bạn 0976571xxx! Bạn vui lòng cho biết bạn có đóng góp ý kiến gì cho Chắn vạn văn? Hệ thống sẽ ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn để đem lại những trải nghiệm tốt nhất cho người chơi Chắn vạn văn.

17. 0976571xxx

0976571xxx Chắn Thủ

Theo thiển nghi cua minh Admin nen can nhăc thật kĩ trước khi đưa ra sự thay đổi cấu hình nào của man hình hoac luat mơi cươc săc mơi vi sân choi nay la san choi chung của tất cả các chăn thủ trên cả nước chư không riêng của một miên quê nao chơi chăn ở ngoài đơi thi ngoài những luật va cước săc cơ ban thi con tuy thuộc vào từng vùng miền chang han Hai Phong co cuơc kinh nhi chi ThaiBinh co vung có cuơc 12 đỏ dịch để tính điểm cũng khác nhau vv rôi thì an gà ăn qué còn tùy theo từng vùng theo toi Admin cư theo cach chơi cơ ban ma các cụ ta đã để lại và đưng cho thêm bất cứ mục gi nen man hình nữa Các cụ có điều kiện thì không sao như chung toi la con sen thằng mõ có gắng mua được con520 để tâp tànnh theo hầu các cụ .Vậy mà các cụ còn bàn cho thêm cả một vài người để xem nữa thì màn hình của chúng tôi còn chỗ nào để nhét nữa Vài lơi đóng góp chân thành Mong Admin và các cụ thông cảm THÂN

18. admin

Chào bạn!
    Rất cảm ơn những chia sẻ và góp ý của bạn. Khi xây dựng luật chơi, Chắn Vạn Văn đã tham khảo qua những luật của nhiều game khác cũng như luật chơi trong dân gian ba miền để có được luật chung nhất, phù hợp với đại bộ phận người tham gia trong game. Chắn Vạn Văn vẫn không ngừng hoàn thiện, vì vậy nên chắc chắn Chắn Vạn Văn sẽ còn phát triển thêm nhiều tính năng thú vị khác để làm thỏa lòng Chắn thủ tham gia. Rất mong bạn tiếp tục ủng hộ và đồng hành cùng Chắn vạn văn!

19. chebienk120897a

chebienk120897a Chắn Thủ

đừng thay đổi AD ơi, làm như vậy khó chơi lắm, chỗ này đánh kiểu này chỗ kia đánh kiểu kia rồi sinh ra mâu thuẫn mất đoàn kết dân tộc ak...

20. admin

Chào bạn! Cảm ơn bạn đã quan tâm và góp ý cho Chắn vạn văn. Hiện tại Chắn vạn văn đã nghiên cứu và tham khảo luật chơi ở những vùng miền khác nhau để đưa ra luật chung nhất phù hợp với mọi Chắn thủ.Rất mong sẽ luôn nhận được sự ủng hộ từ phía bạn, Chúc bạn chơi game vui vẻ!