Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Đóng góp ý kiến và nhận thưởng

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi admin, 2/3/15.

1. zxcvbnm098

zxcvbnm098 Chắn Thủ

AD có nên tăng mức thưởng tăng khi đăng nhập được ko? hiện tại mức cược tối thiểu là 200 quan và quà đăng nhập là 1000 quan, mà muốn vào phòng thì phải có tối thiểu 1000 quan mới vào được. Vì vậy AD nên để mức thưởng đăng nhập lớn hơn hoặc tăng dần theo ngày liên tục để mọi người có thể chơi thoải mái hơn.

vaodaychoi1111 thích bài này.
  2. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Chào bạn! Chắn Vạn Văn luôn khuyến khích người chơi bằng các mục quan thưởng đa dạng và phong phú. Ngoài mục tiền thưởng hàng ngày, Chắn còn có các mục như mời bạn bè qua Facebook, chiếc hộp may mắn hoặc bạn cũng có thể tham gia mini game trên chanvanvan.com để nhận thưởng lên đến 50.000 quan. Bạn vui lòng tham khảo để có thêm quan nhé!

vaodaychoi1111 thích bài này.
  3. fuckingyou1

fuckingyou1 Chắn Thủ

admin thích bài này.
  4. SHARPx07

SHARPx07 Chắn Thủ

Sao mình có chơi được game trúng thưởng, mình chưa chơi lần nào trong ngày nhưng hệ thống báo là mình đã chơi quá giới hạn là sao???

5. admin

Chào bạn. Bạn đang sử dụng mạng 3g hay wifi để chơi? Vui lòng miêu tả rõ hơn để Chắn Vạn Văn kiểm tra và hỗ trợ nhé!

6. SHARPx07

SHARPx07 Chắn Thủ

Mình chơi bằng wifi ở công ty, tài khoản sharpx07 bạn ah. Mình chưa chơi game trong ngày lần nào mà hệ thống báo là bạn đã chơi quá giới hạn trong ngày, mà ở chổ làm thì chỉ có mình biết chới chắn.

7. admin

Bạn thân mến. Chắn Vạn Văn đã kiểm tra, bạn có thể tiếp tục vào mục " Chơi nhanh thưởng lớn " để tiếp tục nhận thưởng nhé!

Chỉnh sửa cuối: 22/9/17
  8. SHARPx07

SHARPx07 Chắn Thủ

Bạn ơi bây giờ mình vào chơi lại báo chơi quá giới hạn trong khi cả ngày đi làm tối về mới vào chơi bạn ơi.

quyetban1981 thích bài này.
  9. admin

Hiện tại, bạn có thể tiếp tục vào "Chơi nhanh thưởng lớn" để chơi rồi bạn nhé!

10. Kehuydiet11

Kehuydiet11 Chắn Thủ

Vào chợ ứng dụng Sao không tải được game Add ơi?

11. admin

Chào bạn! Hiện Chắn Vạn Văn đang bảo trì trên chợ ứng dụng nên chưa tải trực tiếp được. Bạn đang tải về thiết bị nào? Vui lòng thông tin để Chắn Vạn Văn hỗ trợ bạn nhé.

12. kiemtiensu

kiemtiensu Chắn Thủ

13. kiemtiensu

kiemtiensu Chắn Thủ

Nhờ admin

14. kiemtiensu

kiemtiensu Chắn Thủ

Nhờ admin kiểm tra lại hệ thống ngày hôm nay ( 6/7/2019).hôm nay lúc 11 h 54 phút, mình ù chì bạch thủ tam vạn, có 2 chắn dưới, 3 chắn trên, máy lại báo là mình báo sai bị phạt bằng nhà lầu xe hơi...?mình kiểm tra tra đi kiểm tra lại mới sướng ù, ko thể sai được ( vì vội đi nên thoát ra ngoài nhanh, không chụp lại ảnh bàn chơi) hôm nay trên bàn chơi mình cũng thấy có 1 bạn bị như thế.

15. 0915498889

0915498889 Chắn Thủ

tôi muốn nạp quan thì phải làm thế nào. Xin cảm ơn

16. caothu1221

caothu1221 Chắn Thủ

Mình rất vui mỗi khi chơi chắn vạn văn. Cảm giác như ngoài đừi vậy

17. caothu1221

caothu1221 Chắn Thủ

Chắn là tinh hoa của bài lá. Thủa xưa các cụ chơi chắn đó như là một nét văn hóa vậy.

18. ga_gop_lua_dao

ga_gop_lua_dao Chắn Thủ

Yêu cầu adm xem lại hiện tượng lừa đảo tăng tiền cược trong game