Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Hướng dẫn cách chơi chắn từ A->Z và đánh chắn online trên chắn vạn văn

Thảo luận trong 'Hướng dẫn-Trợ giúp' bắt đầu bởi admin, 27/4/15.

1. sumitra

sumitra Chắn Thủ

ván chơi diễn ra vào 8 rưỡi hôm nay bàn 50 quan 2 người có 10.755 quan và trừ 150 quan.

2. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Thời điểm hiện tại Chắn Vạn Văn kiểm tra tài khoản của bạn được đăng nhập trên cùng một thiết bị thôi bạn nhé! Tuy nhiên để bảo mật tài khoản của mình hơn, bạn cũng nên thường xuyên thay đổi mật khẩu cho tài khoản của mình, tránh để lộ thông tin bạn nhé!

3. admin

Chắn Vạn Văn kiểm tra thời điểm 08:09:50 bạn có chơi bàn chơi 2 người, khi đó không phải bạn ù mà đối thủ của bạn là tài khoản CrDuc ù cước Chì con Bát văn, hệ thống trừ 150 quan từ tài khoản của bạn là hoàn toàn chính xác bạn nhé!

4. sumitra

sumitra Chắn Thủ

tại sao vừa nãy lại báo ko kết nối đến máy chủ kiểm tra lại đườg truyền internet,tải đi tải lại mấy lần rồi vẫn ko đc

161993 thích bài này.
  5. admin

Hiện tại máy chủ của Chắn Vạn Văn vẫn hoạt động rất ổn định bạn nhé! Bạn vui lòng kiểm tra lại kết nối mạng trên thiết bị của mình. Bạn nên tắt hẳn các ứng dụng, trang web đang sử dụng để ưu tiên đường truyền cho Chắn Vạn Văn bạn nhé!

6. sumitra

sumitra Chắn Thủ

chơi chắn vạn văn trên facebook có giới hạn số người muốn mời không em

7. sumitra

sumitra Chắn Thủ

tại sao bắt đầu chơi báo vào gà trừ 50 quan là sao

8. sumitra

sumitra Chắn Thủ

hết giờ ko đánh quân nào ko bị phạt 1000 quan

9. admin

Bạn có thể gửi lời mời chơi Chắn Vạn Văn tới những người bạn trên Facebook của mình không giới hạn số lượng, tuy nhiên mỗi lần thao tác bạn chỉ gửi tối đa 50 người bạn nhé!

10. admin

Hiện tại Chắn Vạn Văn chưa áp dụng hình thức phạt tiền này bạn nhé! Chắn Vạn Văn có tính năng hỗ trợ người chơi đánh bài trong trường hợp người chơi bị mất kết nối bất ngờ hoặc vì một lý do nào đó mà không thể tự đánh bài bạn nhé! Ý kiến của bạn Chắn Vạn Văn sẽ ghi nhận và nghiên cứu thêm. Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho Chắn Vạn Văn nhé!

11. admin

Trong Chắn Vạn Văn có thiết lập chế độ gà góp, khi bạn vào một bàn chơi đang thiết lập chế độ này bạn sẽ phải bỏ ra số quan tương ứng với số gà mà những người chơi trước đó đã góp vào. Số tiền gà này nếu như chưa có người nào giành được, khi bạn thoát ra khỏi bàn đó bạn sẽ được hoàn trả đầy đủ bằng đúng số gà bạn đã góp từ khi vào chơi bạn nhé!

12. sumitra

sumitra Chắn Thủ

10 phút nhận 200 quan,20 phát nhận 500 quan,...là hộp quà may mắn trong game,chứ ko phải là hộp trong mục tiền thưởng

13. sumitra

sumitra Chắn Thủ

nếu hết tiền thì mình có thể vào minigame lấy 50k xu để lên hạng:"Có của ăn của để".Vậy để có 50k xu làm như thế nào,1 tài khoản nhận thưởng tối đa mấy lần?

14. admin

Minigame Chơi nhanh thưởng lớn của Chắn Vạn Văn có nhiều mức tiền thưởng khác nhau, nếu bạn đạt được từ 100 điểm trở lên bạn sẽ được tặng 50.000 quan. Để có điểm cao bạn cần có sự tập trung, nhanh tay, nhanh mắt với độ chính xác cao bạn nhé! Mỗi tài khoản chỉ được nhận tối đa 1 lần/ngày. Bạn vui lòng vào chơi tại địa chỉ https://chanvanvan.com/choi-game-nhan-thuong/ để nhận thưởng nhé!

15. admin

Bạn vui lòng cho biết cụ thể vấn đề bạn đang thắc mắc là gì nhé!

16. sumitra

sumitra Chắn Thủ

Có phải là lúc 08:09:50 tài khoản CrDuc ù mất 150 xu phải ko nhỉ

17. admin

Chào bạn!
    Bạn muốn hỏi về ván chơi của bạn và nick này lúc 08:09:50 sáng nay đúng không bạn? Chắn vạn văn kiểm tra vào thời điểm trên bàn chơi cược 50 quan, nick CrDuc ù Chì và bạn bị trừ 150 quan nhé!

18. sumitra

sumitra Chắn Thủ

cái đấy là khi chơi bàn nào đó ở góc phải màn hìh có cái hộp mà cạnh cái hộp có thời gian vd 10 phút nhé ko phải hộp trog mục tiền thưởng đâu

19. sumitra

sumitra Chắn Thủ

cước cá lội sân đình là thế nào

20. admin

Bạn muốn hỏi về vấn đề gì của mục tiền thưởng Hộp thời gian này vui lòng nói rõ nhé!