Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

[Hướng dẫn] Nạp quan trong chắn vạn văn

Thảo luận trong 'Hướng dẫn-Trợ giúp' bắt đầu bởi admin, 5/3/15.

1. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Chào bạn, bạn vui lòng cung cấp seri và mệnh giá thẻ để Chắn Vạn Văn kiểm tra cho bạn nhé

2. KMTuan02

KMTuan02 Chắn Thủ

Sr thẻ 043841000467094 mệnh giá 20k nhé ad!

3. admin

Trường hợp này Chắn đã kiểm tra và hỗ trợ bạn rồi. Chúc bạn chơi game vui vẻ

4. LeMarian

LeMarian Chắn Thủ

toi dang o nuoc ngoai lam the nao de nap duoc xu? cam on

5. admin

Chào bạn LeMarian! Bạn đang ở nước ngoài nếu dùng điện thoại iphone bạn có thể nạp tiền trực tiếp qua app store. Hoặc bạn nhờ người thân ở Việt Nam mua cho bạn thẻ điện thoại của 1 trong 3 nhà mạng là vina, viettel, mobi sau đó vào mục nạp quan, chọn nhà mạng tương ứng để nạp thẻ bạn nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

6. trankhactu

trankhactu Chắn Thủ

mình nạp tiền qua thẻ cào mà không bấm mã thẻ và số seri được

7. admin

Chào bạn, bạn vui lòng cung cấp thông tin: Bạn đang ở Việt Nam hay nước ngoài? Nếu ở Việt Nam bạn ở khu vực nào? Bạn chơi chắn trên máy tính hay điện thoại? Nếu là điện thoại máy bạn 1 hay 2 sim và bạn có lắp sim vào máy không? Bạn dùng Chắn phiên bản bao nhiêu? Để Chắn Vạn Văn kiểm tra cho bạn nhé

8. PhillipNguyen123

PhillipNguyen123 Chắn Thủ

Muốn nạp quan bằng điện thoại dùng loại thẻ đt thì nạp kiểu j vậy ad ơi???

9. admin

Chào bạn. Cảm ơn bạn đã yêu mến Chắn vạn văn. Bạn có thể nạp thẻ nhà mạng vina, mobi, viettel. Bạn vào mục nạp quan chọn nhà mạng bạn đã mua thẻ, nhập đầy đủ mã số thẻ và số seri thẻ để thao tác nạp thành công. Ngoài ra Chắn vạn văn có giờ vàng tặng 50% giá trị, giờ vàng áp dụng lúc 20h-22h hàng ngày. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

10. deptr123

deptr123 Chắn Thủ

mình không hiểu cách nạp quan theo sms phiền bạn hướng dẫn rõ giúp mình

11. admin

Chào bạn, để nạp quan qua tin nhắn bạn soạn tin theo cú pháp sau : Chan nap tên tài khoản ( tên tài khoản bạn viết liền không dấu ) gửi đầu số 7695, đây là tin nhắn 10k nhé . Bạn lưu ý trước khi gửi tin đi nên kiểm tra lại cú pháp, tên tài khoản tránh gửi tin sai bị trừ tiền mà không nhận được quan. Ngoài ra bạn có thể đăng nhập vào Chắn vạn văn> nạp quan> tin nhắn> cú pháp có sẵn> bấm nạp, gửi đi là được nhé ( không chính sửa cú pháp có sẵn của hệ thống ), đơn giản hơn bạn nên mua thẻ của 3 nhà mạng vina, mobi hoặc vietel để nạp, vừa dễ nạp lại nhận được nhiều quan hơn. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ !

meomo1992 thích bài này.
  12. chipbb

chipbb Chắn Thủ

Mình vừa nạp xu qua Google, tài khoản đã bị trừ tiền mà chờ mãi chả thấy nhận được quan, admin xem giúp mình với. Cám ơn.

Leeskyky thích bài này.
  13. admin

Bạn thân mến, Chắn Vạn Văn rất chia sẻ với tình trạng bạn gặp phải. Bạn vui lòng cung cấp tên tài khoản, đất nước hiện tại bạn đang sinh sống là ở đâu? Bạn thao tác nạp mấy lần, mệnh giá thanh toán là bao nhiêu và vào thời gian nào? Khi thao tác thanh toán bạn có nhận được câu thông báo gì hay không? Ngoài ra bạn vui lòng chuyển tiếp hóa đơn thanh toán tới địa chỉ : chanvanvan.hotro@gmail.com để hệ thống có dữ liệu kiểm tra hỗ trợ bạn.

14. chipbb

chipbb Chắn Thủ

Mình đã được hoàn lại tiền. Nhưng thử nạp lại xu bằng Google thì không được. Bấm vào nút "750K" không hiện ra giao diện của Google hỏi mật khẩu.

15. admin

Bạn vui lòng cho biết bạn đang sử dụng máy điện thoại gì? Phía trên cùng góc bên trái màn hình đăng nhập của bạn hiển thị phiên bản game số bao nhiêu? Bạn vui lòng thoát ra đăng nhập lại và thử lại xem có gặp phải tình trạng trên nữa hay không? Để Chắn Vạn Văn có dữ liệu kiểm tra hỗ trợ bạn.

16. chipbb

chipbb Chắn Thủ

Mình nạp được rồi. Cám ơn admin.

17. admin

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

18. LozzzzT0

LozzzzT0 Chắn Thủ

Muốn xem lịch sử nạp thẻ thỳ xem như nào ad

19. admin

Bạn thân mến. Rất tiếc hiện tại Chắn Vạn Văn chưa có chức năng xem lại lịch sử nạp thẻ. Nếu bạn cần hỗ trợ gì có thể phản ánh để hệ thống kiểm tra nhé!

HoangAnhThai thích bài này.
  20. Quyanginh

Quyanginh Chắn Thủ

chi a chi kiem tra giup e voi e vua nap the ma chua nhan dc quan sdt e day 01673085325