Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Nơi gộp bài viết không đúng quy định

Thảo luận trong 'Viết bài nhận thưởng' bắt đầu bởi tnguyen9588, 1/10/15.

1. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn!

2. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn!

3. kingken77

kingken77 Chắn Thủ

Tôi la nguoi mien trung duoc cong tac ra dat Ha Thanh trong 4 nam. Lan dau duoc thay moi nguoi choi chan toi chi nghe cuoc u la da thay la va hay lam. Boi vi vay tôi co hoc xem cach choi va luat choi nhu the nao de cho thoa long to mo. Nhung khi biet roi lai thay rat hay tren nhieu khia canh. Choi chan doi hoi ban phai tinh toan, lua chon va phai co chien thuat cho tung van danh cung nhu theo cach danh ma doi phuong su dung. Tinh suy doan, chien thuat, dinh huong cho chien thang trong choi chan doi hoi nguoi choi phai tu duy, phan doan lam cho tri tue cua minh them minh man, van dong trong xu ly nhung cong viec tot hon trong cuoc song. Toi da biet choi va gia tri cua chan mang lai lam toi hai long! Chan xung dang de minh ung ho!!!

admin thích bài này.
  4. admin

Cảm ơn bạn đã tham gia ủng hộ sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn”. Rất mong bạn tiếp tục gửi tới Chắn Vạn Văn những bài viết hay, nguồn đăng phong phú để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng . Và hơn thế nữa, bạn sẽ được mở rộng các mối quan hệ, được giao lưu trong cộng đồng các Chắn thủ. Chúc bạn có những giây phút vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn!

5. daikbinhcp

daikbinhcp Chắn Thủ

trước đây tất cả các loài vật sống trên trái đất này chưa có loài nào đứng lên lãnh đạo quần thể được,nên chúng họp nhau tôn một loài lên đứng đầu,nhưng chúng tranh nhau nhận sự hoàn thiện về mình . Quả là khó khăn cho việc lựa chọn, cuối cùng tất cả thống nhất góp điểm mạnh của loài mình vào tạo nên một loài mới có đầy đủ yêu điểm của các loài.
    gióng bò sát cử cá sấu ra để làm đầu và tắm lấy thân mình mềm mại đóng góo. Kế đến trên bầu trời cử đại bàng góp móng vuốt vadươí đất cử sư tử góp bộ bờm . Dưới nước cá góp bôp vảy trang hoàng cùng cái đuôi. Như vậy mệt con vật mới ra đời thống trị tất cả,nó có thẩ bay,chạy và bơi đầy đủ dũng khí đó là con RỒNG. Dù hư cắu nhưng người dân có mấy ai được nhìn thắy vua,nên mcũng mấy ai nhín được thấy eônh

6. admin

Chào bạn! Cảm ơn bạn đã tham gia ủng hộ sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn”. Rất mong bạn tiếp tục gửi tới Chắn Vạn Văn những bài viết hay, nguồn đăng phong phú để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng . Và hơn thế nữa, bạn sẽ được mở rộng các mối quan hệ, được giao lưu trong cộng đồng các Chắn thủ. Chúc bạn có những giây phút vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn!

7. tongia6789

tongia6789 Chắn Thủ

Cửa dưới đánh con đó. Nhà dưới ăn cạ. Cửa trên mình đánh con đó hoặc nọc nổi con đó. 90% dưới nọc còn con đó. ( trú trường hợp cửa dưới mình xé chắn và nhà kia ăn treo tranh.

8. admin

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã tham gia ủng hộ sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn”. Rất mong bạn tiếp tục gửi tới Chắn Vạn Văn những bài viết hay, nguồn đăng phong phú để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng . Và hơn thế nữa, bạn sẽ được mở rộng các mối quan hệ, được giao lưu trong cộng đồng các Chắn thủ. Chúc bạn có những giây phút vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn!

9. manhinfo

manhinfo Chắn Thủ

adgvnmmongbvbkmbvbknxfhvchnbjjjnbgjnn vcgjnvcfhjbvxgjnbvhhkjn

10. admin

Chào bạn! Bạn đang thắc mắc vấn đề gì khi chơi Chắn Vạn Văn vui lòng nói rõ để hệ thống hỗ trợ bạn nhé.

11. nhatquang22022012

nhatquang22022012 Chắn Thủ

Dem buon ngoi choi cung thay hay

12. admin

13. baoandezuong6895

baoandezuong6895 Chắn Thủ

Tro choi chan van van nay rat hay có the giúp chúng ta giai tri,va tham gia nhieu su kien de kiem thêm nhieu xu de tranh top voi moi nguoi nua.Mong moi nguoi hay tham gia deu dan de xa streets nha

14. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn.

15. huuphuchp

huuphuchp Chắn Thủ

Chắn vạn văn rất hay và thật y nghĩa với nhũng người chơi chắn.những lúc ngồi buồn bỏ ra làm ván thật la sảng khoái đầu óc.Tôi xin cảm ơn trang chủ chán vạn văn đã thành lập ra chắn này.Tôi xin nói rằng tôi yêu chắn vạn văn.

16. admin

Chào bạn, cám ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Chúc bạn có những giây phút giải trí vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn bạn nhé!

huuphuchp thích bài này.
  17. ruanjinwei

ruanjinwei Chắn Thủ

Cứ mỗi lần về chơi tết ở quê ngoại là tôi không thể nào rời xa chiếu chắn hội truyền thống ngoài đình.Là chỗ các ông các cụ vừa chơi vừa kể chuyện xưa về cái hay nét đẹp của văn hoá chắn việt nam. Tôi sinh ra và lớn lên ở thành phố lên khi nhhe các cụ kể thì bị cuốn hút ngay bởi trò này. Và khi về thành phố nơi tôi sinh sống và làm việc tôi chỉ có thể online tìm và kết bạn với nhưngx người thích chơi chắn như tôi qua Chắn Vạn Văn

18. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn.

19. Hungstudio

Hungstudio Chắn Thủ

Rết, Chuột, Gián đang nhậu.
    - Chuột
    - Hết rượu rồi mày đi mua rượu đi Rết!
    - Rết
    - Vâng ạ
    - Một hồi lâu Gián càu nhàu
    - Sao nó đi lâu thế nhỉ ?
    - Rết ở ngoài nói vọng vào.
    - Lâu cái gì Bố mày còn đang phải đi giầy...

20. admin