Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Nơi gộp bài viết không đúng quy định

Thảo luận trong 'Viết bài nhận thưởng' bắt đầu bởi tnguyen9588, 1/10/15.

1. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn.

2. wewaqa

wewaqa Chắn Thủ

chắn rất khó chơi nhưng đanh hay

3. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn.

4. huehoadao

huehoadao Chắn Thủ

chao cac ban!
    moi khi tet đến xuân về. Ai ai kung oanh chan nhung minh lai mu tịt. Nen tôi quyết định phai hoc choi cho bang được. The ma ham thật. Cứ không bận gì tôi lại choi đươc.moi khi ngoi vào chiếu minh đươc ù that là thích thú. Các bạn biêt toi ù cước to nhat là gì không.. Chi thập thành tám đỏ hai leo đay!!!!

5. Phamsangnd

Phamsangnd Chắn Thủ

Câu lạc bộ chắn vạn văn
    Một môn chơi giải trí đầy hấp dẫn

6. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn

7. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được nhiều bài viết của bạn tham gia sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận hàng triệu quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn

8. hungbg85

hungbg85 Chắn Thủ

Gân nha tôi có một anh chang lúc nào cũng tư hào laˋ ba đời chơi chắn nên lúc nào cũng cho là mình hiểu biết hết luật chắn. co´ một hôm bo anh ta đang chơi chắn có việc ban nên cho anh ta chơi thay một lúc va anh ta đa u một van rất to va anh ta đã sướng laˋ chi u bon bạch thủ u chi tam do hai lèo thế là bị đền làng

9. admin

Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Rất mong nhận được bài viết của bạn tham gia đóng góp vào sự kiện “Viết bài hay - Rinh thưởng lớn” để có cơ hội nhận nhiều quan thưởng. Chúc bạn có những giây phút vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn!

10. vuabip111

vuabip111 Chắn Thủ

chắn là môn đánh bài đòi hỏi sự tư duy và đẳng cấp .chơi chắn giúp bạn trở nên thông thái.chân có nhiều nước đánh và nhiều kieru u khác nhau đã ràng và phong phú .nó đã làm tôi đam mê và chơi nó .các bạn hãy chơi và cảm nhận nhà

11. vuabip111

vuabip111 Chắn Thủ

12. vuabip111

vuabip111 Chắn Thủ

chắn là niềm đam mê mà tôi không thể từ chối và giờ đây không thể từ bỏ

13. vuabip111

vuabip111 Chắn Thủ

cám ơn người đã tạo ra
    gem bài chắn.nó rất hay và bổ ích.tôi đã chơi và rất đam mê.các bạn hãy chơi và cảm nhận nó hay như thế nào.

14. admin

Chào bạn,cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn vạn văn.Chúc bạn có những giây phút giải trí tuyệt vời cùng Chắn vạn văn.

15. admin

16. ngango90

ngango90 Chắn Thủ

Mới bắt được con này đấy các bác ạ! Không biết nó là giống gì nữa. bác nào có kinh nghiệm nuôi giống này chỉ em với @@

17. admin

Chào bạn tnguyen9588! Cảm ơn bạn đã yêu mến và đồng hành cùng Chắn Vạn Văn. Hệ thống luôn hướng tới 1 sân chơi công bằng và vui vẻ, nếu bạn cảm thấy không thoải mái với những chơi cùng bạn có thể làm chủ bàn và tạo bàn chơi như mong muốn nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

18. admin

Chào bạn! Cảm ơn bạn đã yêu mến và đồng hành cùng Chắn Vạn Văn. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng hệ thống nhé!

19. Kophaiche

Kophaiche Chắn Thủ

Chắn Vạn Van
    Tinh hoa của mọi người

20. admin

Chào bạn Kophaiche! Cảm ơn bạn đã yêu mến và đồng hành cùng Chắn Vạn Văn. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng hệ thống nhé!