Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Rôm rả lên nào các bác

Thảo luận trong 'Góc đàm luận' bắt đầu bởi johnlun, 17/6/15.

1. johnlun

johnlun Chắn Thủ

Đi vắng bấy lâu nay trở lại mà thấy cái Xóm nhà lá này đìu hiu quá, ai có cao kiến gì vô chia sẻ ae với chớ....!

:
    00ChiChi00admin thích điều này.
  2. lazybaby

lazybaby Chắn Thủ

Bác johnlun có muốn lập hội anh em cùng chơi không bác.

johnlun thích bài này.
  3. holobien

holobien Chắn Thủ

Em vừa viết đề xuất Ad nên có khung "khách chờ" hoặc "khách xem" cho mỗi bàn chơi để cuộc chơi của chúng ta thêm rôm rả và ít phải đánh tay đôi,tay ba,các cụ thấy thế nào?Khi đó, mình không chơi vẫn xem được các cụ khác chơi và chờ hoặc đàm luận cùng bàn chơi cho vui,hơn nữa chúng ta dễ dàng tìm được người tâm đầu ý hợp để đấu trí một cách thoải mái và vui vẻ,không bị ức chế mỗi khi gặp phải những đối tượng không hợp hoặc thiếu văn hóa.Khi những trường hợp ngồi xem mà gây khó chịu thì chức năng đuổi của chủ bàn vẫn có hiệu lực,có vậy thì các cụ tham gia mới thấy được sân chơi này có ý nghĩa và có văn hóa,vì dẫu là cờ bạc vui nhưng chắn là người và nó thể hiện đẳng cấp có khi còn hơn cả cờ tướng rất nhièu lần,đúng không các cụ?

johnlun00ChiChi00 thích điều này.
  4. johnlun

johnlun Chắn Thủ

Hay nghe, làm tới thôi bạn hiền

5. johnlun

johnlun Chắn Thủ

Có lý quá, admin nên ghé qua đây xem lại ý kiến này nhé! riêng mình thì thấy rất tuyệt

6. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Chào bạn! Cảm ơn các bạn đã quan tâm và góp ý cho Chắn vạn văn .Hệ thống sẽ ghi nhận ý kiến của tất cả các Chắn thủ để xem xét và hoàn thiện Chắn vạn văn ngày càng vững mạnh hơn.Rất mong sẽ tiếp tục nhận được sự góp ý và ủng hộ từ phía các bạn.

7. ThiCao97

ThiCao97 Chắn Thủ

vào cho nó rôm rả góp vui đây các bác

8. fun24h

fun24h Chắn Thủ

Cho em một chân chơi với các bác ơi