Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Sao giờ nhiều trẻ trâu chơi chắn

Thảo luận trong 'Báo cáo vi phạm' bắt đầu bởi Thanhdkcb, 15/3/15.

1. Thanhdkcb

Thanhdkcb Chắn Thủ

Tình hình là mình bị chăn 1 lúc mới để ý thấy 2 ních này đánh cặp :

Các file đính kèm:

:
  2. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Chào bạn! Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến và đưa hình ảnh cụ thể tới chắn vạn văn. Tuy nhiên chắn vạn văn rất tôn trọng quyền tự do của người chơi, nếu không có vấn đề làm ảnh hưởng vi phạm nội quy với chắn vạn văn thì người chơi có thể lựa chọn bàn chơi, người chơi phù hợp để có những giây phút thư giãn thoải mái nhất cùng với chắn vạn văn. Chắn vạn văn rất hiểu và chia sẻ với bạn trong trương hợp này vì đã tham gia một bàn chơi không cảm thấy vui trọn vẹn, bạn vui lòng chọn bàn chơi khác hoặc có thể mời những người bạn của mình cùng tham gia chơi nhé

3. Suplo2007

Suplo2007 Chắn Thủ

Ông cũng rủ 1 ban vào chéo cánh, vui quá còn gì :)

4. DangTramAnh2

DangTramAnh2 Chắn Thủ

Suplo2007, tôi với ông solo 1 ván đê

5. AngelinaHa

AngelinaHa Chắn Thủ

Từ ngày có trang web chắn, mềnh ăn chắn ngủ chắn, túm váy lại là Chắn every-where. Iu iu quá đi thôi. À mà ad cho hỏi dung nhan bạn thế nào? Chắc là đệp trai.....

lazybaby thích bài này.
  6. admin

Cảm ơn bạn AngelinaHa đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn! Bạn hãy mời bạn bè cùng chơi Chắn Vạn Văn để vừa vui vừa nhận thưởng bạn nhé! Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Chắn Vạn Văn!

7. MiTomTrung88

MiTomTrung88 Chắn Thủ

Úi rời owiiiiiiiiiiiiiiiii, admin là nữ bà con ơi....xênh đáo để lun nè!!!!!!!!!!!!!

admin thích bài này.
  8. abudahi

abudahi Chắn Thủ

May con cho.day chuyen choi cap bac nao biet them thi chia se cho ae biet nhe

9. abudahi

abudahi Chắn Thủ

Ae nao biet them thi chia se nhe
    May con
    cho nay toi choi roi nen biet

10. xichlohanoi

xichlohanoi Chắn Thủ

toan bon cho danh cap ,,TRANTIENTHANH,XUANPHAO,SOLUUHUONG,KAVEDOSON MAY CON CHO NAY DANH CAP BAN XU VE CHUA BENH LON THOI CHO ME CHUNG NO CAC BAC MUA UNG HO NIO NHE HJHJHJ

11. xichlohanoi

xichlohanoi Chắn Thủ

cac bac de y nhe,choi solo voi hai con cho nay can than no mo khoa cho them nguoi vao nhe,choi solo chi mot vai van thoi la no cho them nguoi vao quay day cac bac ah,,,,,...Htv8 va Dauj

12. aduchy

aduchy Chắn Thủ

Chắn dành cho những người điềm đậm và thường là có tuổi. Nhưng giờ đây có nhiều kẻ tôi nghĩ là ít tuổi cũng chơi nhưng phong cách đúng là trẻ trâu: Ăn nói vô học, đánh bẩn, ăn non... Tôi bị trường hợp mãi mình ừ dc vấn to nó cứ nhắn linh tỉnh ko đọc dc cước phải đền. BUT nên có blacklist để người chơi có thể loại những trẻ trâu. Nếu không chắn vạn văn sẽ mất hết cái hay của các cụ để lại.

13. admin

Chào bạn!
    Chắn Vạn Văn xin ghi nhận và cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn aduchy. Hệ thống luôn tôn trọng quyền tự do của người chơi, nên không kiểm soát cuộc nói chuyện của mọi người. Hệ thống sẽ cố gắng để phục vụ người chơi được tốt hơn. Nếu bạn thấy không thoải mái với người chơi cùng vui lòng mời bạn bè của mình chơi hay làm chủ bàn để thiết lập bàn chơi như mong muốn nhé. Chúc bạn chơi Chắn Vạn Văn vui vẻ!

14. vuongchan

vuongchan Chắn Thủ

báo lỗi được thưởng không . t vừa chơi có ván bị chia thừa 20 cây . ức quá . ai giải thích dùm mình

15. admin

Chào bạn!
    Bạn vui lòng cho biết ván bài đó của bạn diễn ra vào thời điểm nào? Bạn chơi ván đó mấy người và tiền cược bàn bao nhiêu hoặc bạn có chụp lại được hình ảnh bạn chơi khi đó không để Chắn vạn văn kiểm tra hỗ trợ giúp bạn nhé!