Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Tại sao mấy hôm nay tôi không được nhận thưởng khi đăng nhập!

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi longvanna, 3/5/18.

1. longvanna

longvanna Chắn Thủ

từ ngày lập nick, đăng nhập là được thưởng free 1 số quan, 2 hôm nay tôi ko được là sao admin! mong ad sửa lỗi nhé!
    thank's!

:
    Quan tâm nhiều
  2. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Chào bạn.
    Bạn lưu ý để được nhận tiền thưởng hàng ngày và tiền thưởng từ chiếc hộp may mắn thì tài khoản của bạn phải đăng nhập thường xuyên trên cùng một thiết bị và cùng một trình duyệt thì những ngày tiếp theo tài khoản của bạn mới được tặng xu bạn ạ. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

anmt thích bài này.
  3. longvanna

longvanna Chắn Thủ

hjc hjc, hướng khắc phục giờ sao ad ơi, có lẽ cài lại win chăng?

4. admin

Bạn vui lòng đăng nhập tài khoản thường xuyên trên 1 trình duyệt ( ví dụ : chrome ), không đăng nhập ở trình duyệt ẩn danh hoặc xóa lịch sử. Đăng nhập, đủ điều kiện và nhận thưởng đầu tiên trong ngày khung giờ 4h sáng hôm trước đến 4h sáng hôm sau là được!

5. anmt

anmt Chắn Thủ

Tôi cũng thế. Mọi hôm được tặng 3000 điểm. 3-4 lần trong ngày. Mấy hôm nay xịt. Cứ ngồi ngóng.

6. admin

Bạn thân mến! Bạn lưu ý, để được nhận tiền thưởng hàng ngày, quan hỗ trợ thì tài khoản của bạn phải đăng nhập thường xuyên, hàng ngày trên cùng một thiết bị và cùng một trình duyệt. Chắn Vạn Văn kiểm tra những ngày gần đây, tài khoản anmt đăng nhập từ những địa chỉ khác nhau nên chưa đủ điều kiện nhận thưởng. Bạn vui lòng đăng nhập thường xuyên bằng thiết bị cũng như trình duyệt ngày hôm nay bạn đăng nhập, để nhận thưởng cho những ngày sau bạn nhé!

7. anmt

anmt Chắn Thủ

admin cho em hỏi, sao dạo này ko nạp tiền từ thẻ cào đt được nhỉ !?

8. admin

Chào bạn! Hiện tại do một số chính sách của nhà mạng đang có thay đổi, nên tính năng nạp tiền qua thẻ cào điện thoại và tin nhắn đang tạm dừng. Bạn vui lòng tham khảo cách nạp hiển thị sẵn trong game: thanh toán qua thẻ visa, master card hoặc nạp trực tiếp qua IAP ( thuê bao của nhà mạng vinaphone, vietnammobile) khi đăng nhập trên thiết bị di động nhé!