Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

[Hướng dẫn] Tổng hợp hướng dẫn chơi chắn online tại Chắn Vặn Văn

Thảo luận trong 'Hướng dẫn-Trợ giúp' bắt đầu bởi admin, 9/3/15.

1. 0943139925

0943139925 Chắn Thủ

hãy giúp tôi cảm ơn để tới được tham gia chơi chắn
    cho tâm hồn được sảng khoái

DungSy82admin thích điều này.
  2. quoctri6416

quoctri6416 Chắn Thủ

DungSy82 thích bài này.
  3. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Chào bạn. Bạn đang gặp vấn đề gì vui lòng nói rõ để Chắn Vạn Văn hỗ trợ bạn nhé.

DungSy82 thích bài này.
  4. Dauvdgr

Dauvdgr Chắn Thủ

Mình mới làm quen Chắn Vạn Văn, số Quan có ít, muốn chơi ở bàn 50 mà không tìm thấy. Admin giúp đỡ chỉ cho mình với.

DungSy82 thích bài này.
  5. admin

Chào bạn! Hiện mức tiền cược bạn tối thiểu của Chắn vạn văn khi vào nhà tranh là 200 quan. Để có thêm quan chơi bài bạn vui lòng thao tác các mục trong "Quan thưởng" , tham gia chơi nhanh thưởng lớn trên trang https://chanvanvan.com/choi-game-nhan-thuong/ hoặc nạp tiền qua thẻ cào và tin nhắn bạn nhé.

DungSy82Dauvdgr thích điều này.
  6. Dauvdgr

Dauvdgr Chắn Thủ

Cảm ơn Admin nha, mình lớp người cũ, chơi gì cũng học tập, kiến tập, thực tập, thử việc rồi mới vào nghề. Vậy mình cố gắng chờ đợi lúc chơi thích hợp vậy. Hôm đầu mình chơi thấy có bàn 50K nay lại hết mà.

DungSy82admin thích điều này.
  7. ankhanhcap2

ankhanhcap2 Chắn Thủ

choi chan vua ton tien ngu va mat thoi gian

8. admin

Bạn thân mến, bạn thấy chưa hài lòng ở điểm nào khi chơi game, vui lòng góp ý rõ hơn để Chắn Vạn Văn kiểm tra và hỗ trợ cho bạn.

9. hoangthangvd

hoangthangvd Chắn Thủ

chat khi đang chơi làm thế nào

DungSy82 thích bài này.
  10. admin

Chào bạn!
    Để chat trong bàn chơi, bạn bấm vào ô nhập ký tự chat góc phải bên dưới của bàn chơi nhé!

DungSy82 thích bài này.
  11. huyhang10

huyhang10 Chắn Thủ

toi co con ngu van bat van roi cua chi toi ho ca loi san dinh sao lai thua cuoc

12. admin

Chào bạn! Bạn đang phản ánh ván bài diễn ra lúc
    11:00:21 ngày hôm nay với mức tiền cược bàn 500 quan, bạn xướng cước "Cá lội sân đình" bị trừ
    7325 quan đúng không ạ? Cước "Cá lội sân đình" là khi bài dưới chiếu (ăn được) có chắn ngũ Vạn, người chơi lại ù chì bạch thủ con Bát vạn bạn nhé. Bài của bạn là ăn được Cạ Ngũ vạn, Ngũ sách nên bạn xướng cước này sẽ bị sai bạn ạ.

DungSy82 thích bài này.
  13. DUNG204

DUNG204 Chắn Thủ

SAO MÌNH NHẮN TIN NẠP QUAN MÀ KHÔNG ĐƯỢC NHỈ

DungSy82 thích bài này.
  14. admin

Chào bạn, bạn vui lòng cho biết tên tài khoản Chắn Vạn Văn bạn muốn phản ánh là gì? Bạn cung cấp số điện thoại gửi tin, đầu số gửi đến, mệnh giá tin nhắn là bao nhiêu? Thời điểm bạn gửi tin là khi nào? Sau khi gửi xong máy có câu thông báo là gì? Bạn cung cấp đầy đủ thông tin để Chắn Vạn Văn kiểm tra nhé.

DungSy82 thích bài này.
  15. dinhphongduyen

dinhphongduyen Chắn Thủ

• hôm qua đánh ván bài nhà trên đánh chi tôi ấn ăn chi thì nhà chắn bảo ăn tạo không thành cạ và rút ngũ văn của tôi ra đánh đáng ra ván bài đó tôi ù tôm m

16. admin

Chào bạn! Ván chơi bạn phản ánh diễn ra vào khoảng thời gian nào, tiền cược bàn và số người chơi là bao nhiêu? Trước và sau ván đó bạn có bao nhiêu quan trong tài khoản? Bạn vui lòng nói rõ để hệ thống hỗ trợ kiểm tra nhé!

DungSy82 thích bài này.
  17. dinhphongduyen

dinhphongduyen Chắn Thủ

tôi gửi hình ảnh nhà chắn để báo lỗi mà không được hay nhà chắn báo cáo ảnh không cho gửi được mặc dù tôi đến chuyên ra máy tính rồi cũng không xử lý được

DungSy82 thích bài này.
  18. admin

Bạn vui lòng cung cấp đầy đủ các thông tin về ván chơi như hệ thống yêu cầu ở trên để Chắn Vạn Văn kiểm tra lại giao dịch chơi và trả lời bạn nhé!

DungSy82 thích bài này.
  19. Mrtoan8589

Mrtoan8589 Chắn Thủ

hết tiền chơi ngoài nạp cad ra có những cách nào vậy AD?

DungSy82 thích bài này.
  20. admin

Chào bạn, hiện tại Chắn Vạn Văn hỗ trợ khách hàng qua 3 hình thức nạp tiền: Nạp tiền qua thẻ cào, tin nhắn ( 3 nhà mạng Viettel, Mobifone và Vinafone ) và nạp tiền qua AIP. Bạn vui lòng vào mục nạp quan và lựa chọn 1 trong 3 cách nhé! Tuy nhiên bạn nên nạp tiền qua thẻ cào sẽ nhận được nhiều ưu đãi hơn.

DungSy82 thích bài này.