Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Trẻ trâu... ăn non

Thảo luận trong 'Góc đàm luận' bắt đầu bởi Nhat_toet, 15/4/16.

1. Nhat_toet

Nhat_toet Chắn Thủ

Trẻ trâu...
    Tưởng đời mới có trẻ trâu
    Ai ngờ trong xới cũng xâu vài hàng
    Ù to ù nhỏ chẳng màng
    Nhưng gặp trâu trẻ đang vui bỗng chùng
    ...
    Ai là trâu trẻ nghe này
    Chắn giành người nhớn đêm ngày luyện vui
    Khi chơi có lúc hên xui
    Nên thua hay được anh em vui vầy
    ...
    Gặp nhau chắn cạ bốn chân
    Chơi hẹp hai cẳng chẳng phần kém vui
    Vào thưa ra cũng xin lui
    Đừng như trâu trẻ bốc mùi... mất hay

:
  2. Nhat_toet

Nhat_toet Chắn Thủ

Dù tài khoản nhiều chơi mức cược 2000 mà quá trẻ trâu...
    Nick: hdv1

Các file đính kèm:

3. Nhat_toet

Nhat_toet Chắn Thủ

Hôm nay lại gặp 2 trẻ trâu, ù chán k sao... bị ù lại 1 ván té luôn

Các file đính kèm:

4. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Chào bạn, Chắn vạn văn rất chia sẻ với bạn vấn đề này. Bạn lưu ý để tránh gặp phải trường hợp trên bạn nên làm chủ bàn, chủ động mời bạn bè trong danh sách kết bạn của mình vào cùng nhau trải nghiệm, thư giãn nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

5. Nhat_toet

Nhat_toet Chắn Thủ

Dạo này đánh chắn rất nản với các trẻ trâu, mình ù không sao, làng bắt đầu ù lại thì té...
    Những loại như thế này thì bao giờ khá được.... bảo ít tiền hay mới chơi đã đành...
    Tôi lập threat này điểm mặt các nick ấy, ai thấy trẻ trâu ở đâu gom luôn vào đây nhé.
    Nản toàn tập

6. Nhat_toet

Nhat_toet Chắn Thủ

Nick: Huonggiang1234 - hạng 270 - 271.194 quan.
    Chơi lúc 11h30 ngày 23.4, Nó ù liên tục toàn gà, đến khi mình ù lại 2 ván là té.
    Ảnh nick...

Các file đính kèm:

7. Nhat_toet

Nhat_toet Chắn Thủ

Nick: Tiendongnguyen - hạng 6397 - 2.091.373 quan.
    Chơi lúc 11h10 ngày 23.4, Nó ù liên tục toàn gà, đến khi làng ù lại là té.
    Ảnh nick...

Các file đính kèm:

8. Nhat_toet

Nhat_toet Chắn Thủ

Ảnh Tiendongnguyen sau khi té...

Các file đính kèm:

9. Bqninh

Bqninh Chắn Thủ

Đúng là đánh với bọn trẻ trâu đó bực mình thật. Chơi cho vui, nạp 100k thì chơi thoải mái cả tháng thế mà nhiều nick vào đánh ù liên tục, chỉ cần mìn ù 1 ván là chạy mất dép. Chơi thế thì sao khá lên được.

10. admin

Chào bạn, rất chia sẻ với bạn về vấn đề bạn gặp phải, để tránh gặp phải tình trạng này, bạn vui lòng mời bạn bè của mình cùng chơi bạn nhé.

11. CaTomLanLeo

CaTomLanLeo Chắn Thủ

Vài bữa nay đánh lag tê cả người, nhìn thấy trên đánh, nhấn ăn mà không ăn, cuối cùng ... ăn được con chính chữ cửa chì, và báo!

ping vào chanvanvan.com thì toàn 2ms đến 3ms, rõ ràng không phải do mạng chậm admin nhỉ.

Admin thể hiện để anh em chơi tiếp mà không phải @#$%#@!@#$ thì mừng quá.

12. admin

Chào bạn, Chắn Vạn Văn rất chia sẻ với bạn về tình trạng này. Hiện tại hệ thống vẫn đang hoạt động bình thường. Tình trạng này là do kết nối mạng trên thiết bị của bạn đang không ổn định, vì vậy hệ thống không ghi nhận được thao tác mà bạn đánh, dẫn đến máy chủ sẽ tự động đánh thay cho người chơi. Máy chủ đánh chắc chắn không thể thông minh giống người chơi được đúng không bạn? Rất mong bạn thông cảm, Chắn vạn văn chỉ cung cấp về game chứ không hỗ trợ về mạng, Chắn vạn văn cũng phải hoạt động dựa trên nền tảng mà nhà mạng cung cấp. Để chơi được game tốt hay không phụ thuộc rất nhiều yếu tố về kết nối mạng mà bạn đang sử dụng. Vì vậy bạn làm mới lại kết nối mạng trên thiết bị của mình, bằng cách tắt 3G/ wifi nhé. Bạn lưu ý nếu kết nối mạng trên thiết bị của mình không ổn định, bạn nên chơi những ván bài nhỏ thôi, hoặc bạn có thể nghỉ ngời chơi vào thời điểm khác bạn nhé!