Chơi game nhận thưởng dành cho tài khoản Chắn Vạn Văn | BigKool

Xin hỏi cách trốn thiên ù để không bị phạt khi chơi ù 4-11

Thảo luận trong 'Hướng dẫn-Trợ giúp' bắt đầu bởi Choicokochoibac, 31/10/15.

1. danchoixehoi

danchoixehoi Chắn Thủ

Ad cho tôi hỏi chút,tôi chơi trên máy máy tính bảng nhưng k hiểu sao khi tôi muốn vào phòng 20000⬆ tôi lại k vào được vì k có hiển thị
    Tôi toàn phải vào = cách chơi cùng bạn bè xong thoát ra tạo lại bàn khác
    Đâu phải lúc nào bạn bè tôi cũng onl và có nhiều quan đâu
    Tks

2. admin

admin Hỗ trợ khách hàng Thành viên BQT

Chào bạn! Bạn đang muốn tạo bàn chơi với tiền cược bàn 200.000 quan đúng không? Khi bạn đặt cược mức tiền này không được thì hệ thống hiển thị câu thông báo gì cho bạn? Sau đó bạn chơi cùng bạn bè rồi tự thoát ra tạo bàn mới thì lại cược được mức 200.000 quan đúng không? Bạn vui lòng nói rõ để hệ thống hỗ trợ kiểm tra nhé!

danchoixehoi thích bài này.
  3. danchoixehoi

danchoixehoi Chắn Thủ

Tôi k thấy hiển thị
    Tks ad nó bị ẩn đi
    Ad cho tôi hỏi thêm chút nữa về cước
    HOA RƠI CỬA PHẬT
    Dưới lọc có 1 cạ ngũ(1con ngũ vạn) tôi ù chính cửa bạch thủ con Nhị Vạn, sao sướng Hoa Rơi Cửa Phật lại là sai và bị đền

4. admin

Bạn danchoixehoi thân mến!
    Cước ù Hoa rơi cửa phật là khi bài dưới chiếu (ăn được) có một chắn Ngũ Vạn (hình ngôi chùa) chứ không phải cạ Ngũ Vạn, người chơi lại ù chì bạch thủ con Nhị Vạn (hình cánh hoa đào). Khi Ù cước này thì không được xướng cước "Chì, Bạch Thủ" nữa. Nếu xướng thì sẽ sai và bị đền làng bạn nhé! Để nắm rõ hơn về các cước bạn có thể tham khảo chi tiết tại Luật chơi chắn

5. Toi_moi_hoc_choi

Toi_moi_hoc_choi Chắn Thủ

Xin hỏi admin về cách đổi tên nick như thế nào ạ?

6. admin

Chào bạn! Hiện tại Chắn Vạn Văn chỉ có chức năng đổi tên Nick với những tài khoản được đăng nhập qua Facebook, còn những tài khoản đăng ký thông thường như Nick Toi_moi_hoc_choi chưa có chức năng đổi tên Nick bạn ạ. Cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ Chắn Vạn Văn. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

7. Toi_moi_hoc_choi

Toi_moi_hoc_choi Chắn Thủ

Xin hỏi admin cách trốn thiên ù để không bị phạt khi chơi ù 4-11 (với điều kiện trong bài ngoài cước thiên ù ra không còn cước nào khác)?

8. admin

Bạn thân mến! Khi trên bài của bạn có duy nhất 1 cước Thiên ù ( 3 điểm) Không đủ điều kiện người Ù phải được ít nhất 4 điểm khi bạn đang chơi ở luật ù 411. Với trường hợp này Khi không đủ 4 điểm mà được Ù, bạn có thể chọn Không Ù để đỡ bị đền và sẽ không được Ù nữa. Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng hệ thống.

9. lanhhuong

lanhhuong Chắn Thủ

cách tính điểm chắn vạn văn cac cuoc u

10. admin

11. ucPhamMinh72

ucPhamMinh72 Chắn Thủ

Đổi quan trong chắn vạn văn như thế nào? tôi muốn đổ quan ra tiền VNĐ hoặc chuyển cho người khác thì làm thế nào?

12. admin

Chào bạn, hiện Chắn Vạn Văn chưa có chức năng đổi từ quan sang thẻ cào, vật phẩm hay tiền mặt bạn ạ. Còn về mục chuyển quan cho một tài khoản khác, hệ thống Chắn Vạn Văn mới có tính năng VIP-Chắn. Tính năng này giúp người chơi có thể:
    - Chuyển quan dùng để chuyển quan từ người chơi này sang người chơi khác
    - Vay quan dùng để vay quan từ hệ thống
    - Khuyến mại quan nhận được khi nạp quan
    - Khuyến mại quan nhận được khi gửi lời mời chơi facebook
    - Hiển thị avatar + hình ảnh của cấp độ
    Để biết thêm chi tiết về tính năng VIP-Chắn bạn vui lòng tham khảo thông tin qua đường link https://chanvanvan.com/threads/hot-...thuc-ra-mat-tren-cong-game-chan-van-van.3000/ bạn nhé!

13. Giang_prO

Giang_prO Chắn Thủ

AD trả lời giúp mình cái nhỉ. Nhanh giùm nhé

14. admin

Chào bạn! Chắn Vạn Văn không có thẻ VIP bạn ạ mà sẽ có huy hiệu VIP hiển thị cạnh ảnh đại diện trong game của bạn. Khi bạn tham gia nạp quan, với mỗi 1000 VNĐ bạn sẽ tích lũy được 1 điểm VIP, khi đạt được các số điểm nhất định thì sẽ được thăng hạng lên các cấp VIP khác nhau. Bạn vui lòng tham khảo chi tiết từng cấp VIP tại mục quyền lợi VIP trong game nhé!

15. Leeskyky

Leeskyky Chắn Thủ

Sao toi nap quan o googplay da chu tien ma khong thay xu dau

16. admin

Chào bạn. Bạn vui lòng chuyển tiếp hóa đơn thanh toán thành công của Google Play đến hòm thư chanvanvan.hotro@gmail.com, đồng thời cung cấp thêm tên tài khoản Chắn Vạn Văn của bạn để hệ thống hỗ trợ nhé.

17. 17082412

17082412 Chắn Thủ

Admin cho tôi hỏi về các luật cơ bản, nâng cao,... là như thế nào với?? Tôi không hiểu về các luật vậy.

18. admin

Chào bạn!
    - Chơi cơ bản: Chế độ mặc định khi chơi là chế độ cơ bản. Ở chế độ này, nếu bạn đánh bị lỗi, máy sẽ tự động nhắc nhở bạn đang bị lỗi gì và yêu cầu bạn đánh quân khác. Ở chế độ chơi này, sẽ không có người bị báo.
    - Chơi nâng cao: Chế độ này dành cho những người đã chơi chắn lâu năm và kinh nghiệm cũng như đã quen với hệ thống. Khi bị đánh lỗi, máy sẽ không nhắc nhở nữa và bạn sẽ bị báo nếu bạn vi phạm các lỗi như bỏ chắn ăn chắn, bỏ cạ ăn cạ, xé cạ ăn cạ....
    Bạn vui lòng tham khảo thêm trong phần luật chơi tại https://chanvanvan.com/dien-dan-choi-chan/luat-choi-chan-van-van.18/ bạn nhé!